8 มิถุนายน 2561 นายภานุวัฒน์ ณ นครพนม ผู้ทรงคุณวุฒิด้านการส่งเสริมสหกรณ์ พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร กรมส่งเสริมสหกรณ์ เป็นผู้แทนกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ เข้าร่วมพิธีวางพุ่มดอกไม้ “วันกิติยากร”
นายภานุวัฒน์ ณ นครพนม ผู้ทรงคุณวุฒิด้านการส่งเสริมสหกรณ์ พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร กรมส่งเสริมสหกรณ์ เป็นผู้แทนกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ เข้าร่วมพิธีวางพุ่มดอกไม้ “วันกิติยากร” เพื่อเป็นการน้อมรำลึก และแสดงความกตัญญู วันคล้ายวันประสูติพระเจ้าบรมวงศ์เธอ พระองค์เจ้ากิติยากรวรลักษณ์ กรมพระจันทบุรีนฤนาถ องค์ปฐมเสนาบดีของกระทรวงพาณิชย์ ณ พระอนุสาวรีย์พระเจ้าบรมวงศ์เธอ พระองค์เจ้ากิติยากรวรลักษณ์ กรมพระจันทบุรีนฤนาถ กระทรวงพาณิชย์ จังหวัดนนทบุรี
{gallery}news_inspector/08june2561_1{/gallery}