10 พฤษภาคม 2561 นายวิศิษฐ์ ศรีสุวรรณ์ รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เข้าตรวจเยี่ยมสำนักงานสหกรณ์จังหวัดอุบลราชธานี
นายวิศิษฐ์ ศรีสุวรรณ์ รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เข้าตรวจเยี่ยมสำนักงานสหกรณ์จังหวัดอุบลราชธานี เพื่อพบปะ รับฟังปัญหาและอุปสรรค พร้อมทั้งเสนอแนะแนวทางการทำงานแก่บุคลากรสำนักงานสหกรณ์จังหวัดฯ โดยมีนายนรุทธิ์ อุทธา สหกรณ์จังหวัด ข้าราชการ พนักราชการ และลูกจ้างให้การต้อนรับ
{gallery}10may2561_1{/gallery}