5 พฤษภาคม 2561 นายวิศิษฐ์ ศรีสุวรรณ์ รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ พร้อมด้วยนางสุภาพ ไทยน้อย สหกรณ์จังหวัดน่าน และเจ้าหน้าที่ ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมการดำเนินธุรกิจ ของสหกรณ์การเกษตรศุภนิมิตท่าวังผา จำกัด
นายวิศิษฐ์ ศรีสุวรรณ์ รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ พร้อมด้วยนางสุภาพ ไทยน้อย สหกรณ์จังหวัดน่าน และเจ้าหน้าที่ ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมการดำเนินธุรกิจ ของสหกรณ์การเกษตรศุภนิมิตท่าวังผา จำกัด จากนั้นได้เยี่ยมชมการบริหารจัดการ ธุรกิจการรวบรวมข้าวโพดหวาน ของสหกรณ์การเกษตรปัว จำกัด โดยมีคณะกรรมการ และฝ่ายจัดการของสหกรณ์ให้การต้อนรับ
{gallery}06may2561_1{/gallery}