5 พฤษภาคม 2561 นายวิศิษฐ์ ศรีสุวรรณ์ รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ พร้อมด้วยนางสุภาพ ไทยน้อย สหกรณ์จังหวัดน่าน และเจ้าหน้าที่ ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมการดำเนินธุรกิจของกลุ่มเกษตรกรชาวสวนยางพาราพงษ์ อำเภอสันติสุข จังหวัดน่าน
นายวิศิษฐ์ ศรีสุวรรณ์ รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ พร้อมด้วยนางสุภาพ ไทยน้อย สหกรณ์จังหวัดน่าน และเจ้าหน้าที่ ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมการดำเนินธุรกิจของกลุ่มเกษตรกรชาวสวนยางพาราพงษ์ อำเภอสันติสุข จังหวัดน่าน โดยให้คำแนะนำเกี่ยวกับการบริหารจัดการอุปกรณ์การตลาดของโรงงานแปรรูปยางพารา หลังจากนั้นได้ตรวจเยี่ยมชมการบริหารจัดการ ธุรกิจการรวบรวมผัก ของสหกรณ์การเกษตรปฏิรูปที่ดินท่าวังผา จำกัด อำเภอท่าวังผา จังหวัดน่าน
{gallery}05may2561_2{/gallery}