5 พฤษภาคม 2561 นายวิศิษฐ์ ศรีสุวรรณ์ รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ พร้อมด้วยนางสุภาพ ไทยน้อย สหกณ์จังหวัดน่าน นางสาวบานเย็น หล้าป้อม หัวหน้าสำนักงานตรวจบัญชีสหกรณ์น่าน และเจ้าหน้าที่ส่งเสริมสหกรณ์ ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมการดำเนินธุรกิจของสหกรณ์ออมทรัพย์โรงพยาบาลน่าน จำกัด
นายวิศิษฐ์ ศรีสุวรรณ์ รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ พร้อมด้วยนางสุภาพ ไทยน้อย สหกณ์จังหวัดน่าน นางสาวบานเย็น หล้าป้อม หัวหน้าสำนักงานตรวจบัญชีสหกรณ์น่าน และเจ้าหน้าที่ส่งเสริมสหกรณ์ ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมการดำเนินธุรกิจของสหกรณ์ออมทรัพย์โรงพยาบาลน่าน จำกัด โดยได้แนะนำแนวทางการดำเนินงานของสหกรณ์ให้เป็นได้ตามเกณฑ์กำกับของนายทะเบียนสหกรณ์ และแนะนำแนวทางการแก้ไขปัญหาและข้อบกพร่องโดยมีคณะกรรมการ และฝ่ายจัดการ ให้การต้อนรับ ณ ห้องประชุมสหกรณ์ออมทรัพย์โรงพยาบาลน่าน จำกัด อำเภอเมือง จังหวัดน่าน
ในภาพอาจจะมี 4 คน, คนที่ยิ้ม, ผู้คนกำลังนั่ง และ สถานที่ในร่ม
{gallery}05may2561{/gallery}