30 เมษายน 2561 นายประยูร อินสกุล รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เป็นประธานในการประชุมคณะกรรมการดำเนินการโครงการฝึกอบรม หลักสูตร “นักส่งเสริมสหกรณ์”
นายประยูร อินสกุล รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เป็นประธานในการประชุมคณะกรรมการดำเนินการโครงการฝึกอบรม หลักสูตร “นักส่งเสริมสหกรณ์” เพื่อให้เจ้าหน้าที่ส่งเสริมสหกรณ์ได้รับการพัฒนาศักยภาพในด้านการส่งเสริมสหกรณ์ได้อย่างมีประสิทธิภาพ มีความเชี่ยวชาญในการปฎิงานอย่างมืออาชีพ
{gallery}30apr2561_2{/gallery}