29 เมษายน 2561 นายวิศิษฐ์ ศรีสุวรรณ์ รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เข้าตรวจเยี่ยมสำนักงานสหกรณ์จังหวัดมุกดาหาร
นายวิศิษฐ์ ศรีสุวรรณ์ รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เข้าตรวจเยี่ยมสำนักงานสหกรณ์จังหวัดมุกดาหาร เพื่อรับฟังปัญหา อุปสรรค และแนวทางการดำเนินการแก้ไขปัญหาข้อบกพร่อง และข้อร้องเรียนของสหกรณ์ พร้อมทั้งให้คำแนะนำเกี่ยวกับแนวทางการแก้ไขปัญหาข้อพกพร่องของสหกรณ์ในพื้นที่ โดยมีนายพีรพนธ์ กิจโกศล ผู้ตรวจราชการกรม เขตตรวจราชการที่ 10,11,12 นายนรุทธิ์ อุทธา สหกรณ์จังหวัดอุบลราชธานี นายวิรัตน์ ภานนท์ สหกรณ์จังหวัดมุกดาหาร และเจ้าหน้าที่ที่ เกี่ยวข้อง ร่วมให้ข้อมูลและต้อนรับ ณ ห้องประชุมสำนักงานสหกรณ์จังหวัดมุกดาหาร
{gallery}29apr2561{/gallery}