27 เมษายน 2561 นายเชิดชัย พรหมแก้ว รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ พร้อมด้วยคณะประชุมติดตามผลการขับเคลื่อนการปฎิบัติงานตามนโยบายกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ และกรมส่งเสริมสหกรณ์ ของสำนักงานสหกรณ์จังหวัด เขตตรวจราชการที่ 3,9 ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2561
นายเชิดชัย พรหมแก้ว รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ พร้อมด้วยคณะประชุมติดตามผลการขับเคลื่อนการปฎิบัติงานตามนโยบายกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ และกรมส่งเสริมสหกรณ์ ของสำนักงานสหกรณ์จังหวัด เขตตรวจราชการที่ 3,9 ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2561 เพื่อติดตามผลการปฎิบัติงาน ทั้งปัญหาการปฏิบัติงาน ของจังหวัดในเขตตรวจราชการที่ 3,9 โดยมีสหกรณ์จังหวัด ผู้อำนวยการกลุ่มของจังหวัดทุกกลุ่ม และผู้ที่เกี่ยวข้อง พร้อมหาแนวทางในการแก้ปัญหา เพื่อให้การปฎิบัตงานเกิดประสิทธิผลสูงสุด ทั้งการวางแผนงานในช่วงใตรมาสที่ 3-4 และได้ให้แนวทางการปฎิบัติการของประมาณเพิ่มเติมกลางปี พ.ศ.61 เพื่อให้เกิดผลสูงสุดแก่สหกรณ์และเกิดผลประโยชน์กับสมาชิกสหกรณ์และประชาชนทั่วไป ณ ศูนย์ถ่ายทอดเทคโนโลยีการสหกรณ์ ที่ 3 จังหวัดชลบุรี
{gallery}27apr2561{/gallery}