24 เมษายน 2561 นายวิศิษฐ์ ศรีสุวรรณ์ รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ ลงพื้นที่จังหวัดสุราษฎร์ธานี เพื่อพบปะ ตรวจเยี่ยม รับฟังปัญหาและอุปสรรค พร้อมทั้งเสนอแนะแนวทางการทำงานแก่บุคลากรสำนักงานสหกรณ์จังหวัดสุราษฎร์ธานี
นายวิศิษฐ์ ศรีสุวรรณ์ รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ ลงพื้นที่จังหวัดสุราษฎร์ธานี เพื่อพบปะ ตรวจเยี่ยม รับฟังปัญหาและอุปสรรค พร้อมทั้งเสนอแนะแนวทางการทำงานแก่บุคลากรสำนักงานสหกรณ์จังหวัดสุราษฎร์ธานี โดยมีนายนันทวัฒน์ แก้วอำดี สหกรณ์จังหวัด ข้าราชการ พนักราชการ และลูกจ้างให้การต้อนรับ ณ ห้องประชุมสำนักงานสหกรณ์จังหวัดสุราษฎร์ธานี ศาลากลางจังหวัดสุราษฎร์ธานี
{gallery}24apr2561_3{/gallery}