4 เมษายน 2561 นายประยูร อินสกุล รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ พร้อมด้วยนางสุรีย์รัช อวนสกุล เลขานุการกรม นำคณะข้าราชการสำนักงานเลขานุการกรม ร่วมกิจกรรมทำบุญ
นายประยูร อินสกุล รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ พร้อมด้วยนางสุรีย์รัช อวนสกุล เลขานุการกรม นำคณะข้าราชการสำนักงานเลขานุการกรม ร่วมกิจกรรมทำบุญ ณ วัดชนะสงคราม กรุงเทพฯ
{gallery}04apr2561_1{/gallery}