3 เมษายน 2561 นายเชิดชัย พรหมแก้ว รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ พร้อมด้วยคณะผู้บริหารกรมส่งเสริมสหกรณ์ ตรวจเยี่ยมสำนักงานสหกรณ์จังหวัดบึงกาฬ และร่วมเสวนาโครงการติดตามผลการขับเคลื่อนการปฎิบัติงานตามนโยบายกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ และกรมส่งเสริมสหกรณ์ ของสำนักงานสหกรณ์จังหวัด
นายเชิดชัย พรหมแก้ว รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ พร้อมด้วยคณะผู้บริหารกรมส่งเสริมสหกรณ์ ตรวจเยี่ยมสำนักงานสหกรณ์จังหวัดบึงกาฬ และร่วมเสวนาโครงการติดตามผลการขับเคลื่อนการปฎิบัติงานตามนโยบายกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ และกรมส่งเสริมสหกรณ์ ของสำนักงานสหกรณ์จังหวัด เขตตรวจราชการที่ 10-14 ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2561 เป็นวันที่ 2 เพื่อติดตามแผนและผลการปฎิบัติงาน ของจังหวัดในเขตตรวจราชการที่ 10-14 เพื่อให้การปฎิบัติงานเกิดประสิทธิผลสูงสุด โดยมีสหกรณ์จังหวัด ผู้อำนวยการกลุ่มของจังหวัดทุกกลุ่ม และผู้ที่เกี่ยวข้อง ณ จังหวัดบึงกาฬ
{gallery}03apr2561_2{/gallery}