28 มีนาคม 2561 นายวิศิษฐ์ ศรีสุวรรณ์ รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เป็นประธานเปิดการประชุมการติดตามผลการปฏิบัติงานของสำนักสหกรณ์จังหวัดในเขตฯ 17 , 18 ครั้งที่ 1 ประจำปีงบประมาณ 2561 ณ โรงแรมสีหราช อำเภอเมือง จังหวัดอุตรดิตถ์
นายวิศิษฐ์ ศรีสุวรรณ์ รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เป็นประธานเปิดการประชุมการติดตามผลการปฏิบัติงานของสำนักสหกรณ์จังหวัดในเขตฯ 17 , 18 ครั้งที่ 1 ประจำปีงบประมาณ 2561 ณ โรงแรมสีหราช อำเภอเมือง จังหวัดอุตรดิตถ์ โดยมี นายปราโมทย์ เนตรสว่าง ผู้ตรวจราชการกรมฯ เขต 17,18 พร้อมคณะ สหกรณ์จังหวัดในเขต 17,18 จำนวน 9 จังหวัดให้การต้อนรับ และดำเนินการประชุมผลการปฏิบัติงานของสำนักงานสหกรณ์จังหวัด ในปีงบประมาณ 2561 เรียงตามรายจังหวัด คือ จังหวัด ตาก พิษณุโลก สุโขทัย เพชรบูรณ์ กำแพงเพชร พิจิตร นครสวรรค์ อุทัยธานี และอุตรดิตถ์ ทั้งนี้รองอธิบดีฯ นายวิศิษฐ์ ศรีสุวรรณ ์ ได้มอบนโยบายกรมส่งเสริมสหกรณ์ แนวทางการปฏิบัติงานให้บรรลุผลตามแผนงานที่กำหนด พร้อมทั้งให้กำลังใจ แก่ข้าราชการ ลูกจ้างฯ พนักงานราชการ ในการปฏิบัติงาน ซึ่งการประชุมครั้งนี้ มีผู้เข้าประชุม ทั้งสิ้น 200 คน
{gallery}28mar2561_3{/gallery}