28 มีนาคม 2561 นายประยูร อินสกุล รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เป็นประธานพิธีเปิดโครงการฝึกอบรม หลักสูตร “ผู้นำสหกรณ์ยุคใหม่ พัฒนาก้าวไกลอย่างยั่งยืน” รุ่นที่ 59 และบรรยายพิเศษหัวข้อ “นโยบายกรมส่งเสริมสหกรณ์กับสหกรณ์การเกษตร ปี 2560 - 2561
นายประยูร อินสกุล รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เป็นประธานพิธีเปิดโครงการฝึกอบรม หลักสูตร “ผู้นำสหกรณ์ยุคใหม่ พัฒนาก้าวไกลอย่างยั่งยืน” รุ่นที่ 59 และบรรยายพิเศษหัวข้อ “นโยบายกรมส่งเสริมสหกรณ์กับสหกรณ์การเกษตร ปี 2560 - 2561 วัตถุประสงค์ของการจัดอบรมครั้งนี้เพื่อยกระดับความรู้เพิ่มขีดความสามารถผู้บริหารสหกรณ์ และสร้างเครือข่ายเชื่อมโยงในขบวนการสหกรณ์ ณ ห้องประชุมโรงแรมราชศุภมิตร จังหวัดกาญจนบุรี
{gallery}28mar2561_1{/gallery}