27 มีนาคม 2561 นายวิศิษฐ์ ศรีสุวรรณ์ รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ ลงพื้นที่จังหวัดอุตรดิตถ์ เพื่อติดตามผลการปฏิบัติงาน รับฟังแนวทางการปฏิบัติงาน และชี้แนะแนวทางการทำงานให้บรรลุเป้าหมายของกรมฯ ที่ตั้งไว้ แก่บุคลากรของสำนักงานสหกรณ์จังหวัดอุตรดิตถ์
นายวิศิษฐ์ ศรีสุวรรณ์ รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ ลงพื้นที่จังหวัดอุตรดิตถ์ เพื่อติดตามผลการปฏิบัติงาน รับฟังแนวทางการปฏิบัติงาน และชี้แนะแนวทางการทำงานให้บรรลุเป้าหมายของกรมฯ ที่ตั้งไว้ แก่บุคลากรของสำนักงานสหกรณ์จังหวัดอุตรดิตถ์ โดยมีนายถาพร ณ นคร สหกรณ์จังหวัดอุตรดิตถ์ ข้าราชการ พนักราชการ และลูกจ้างให้การต้อนรับ ณ ห้องประชุมสำนักงานสหกรณ์จังหวัดอุตรดิตถ์
{gallery}27mar2561{/gallery}