24 มีนาคม 2561 นายเชิดขัย พรหมแก้ว รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เข้าแสดงความยินดีกับดร.วิณะโรจน์ ทรัพย์ส่งสุข เลขาธิการสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตร เนื่องในโอกาสวันสถาปนาสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตร ครบรอบ 39 ปี
นายเชิดขัย พรหมแก้ว รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เข้าแสดงความยินดีกับดร.วิณะโรจน์ ทรัพย์ส่งสุข เลขาธิการสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตร เนื่องในโอกาสวันสถาปนาสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตร ครบรอบ 39 ปี และร่วมบริจาคเงินเพื่อกิจกรรมการกุศลและกองทุนสวัสดิการสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตร ณ สำนักงานเศรษฐกิจการเกษตร บางเขน กรุงเทพฯ
{gallery}24mar2561{/gallery}