16 มีนาคม 2561 นายเชิดชัย พรหมแก้ว รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ พร้อมด้วย นาย ภานุวัฒน์ ณ นครพนม ผู้อำนวยการกองพัฒนารับบบสนับสนุนสหกรณ์ นายสุรพล พงศ์เมธีอภิชัย ผู้อำนวยการกองคลัง นายปราโมทย์ เนตรสว่าง ผู้ตรวจราชการกรมเขต 17,18 ประชุมหารือแนวทางการขับเคลื่อนงาน ของนิคมสหกรณ์แม่สอด จ.ตาก
นายเชิดชัย พรหมแก้ว รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ พร้อมด้วย นาย ภานุวัฒน์ ณ นครพนม ผู้อำนวยการกองพัฒนารับบบสนับสนุนสหกรณ์ นายสุรพล พงศ์เมธีอภิชัย ผู้อำนวยการกองคลัง นายปราโมทย์ เนตรสว่าง ผู้ตรวจราชการกรมเขต 17,18 ประชุมหารือแนวทางการขับเคลื่อนงาน ของนิคมสหกรณ์แม่สอด จ.ตาก โดยมีนายนิยม ผลินธรสิริ สหกรณ์จังหวัดตาก และนายนรสีห์ สุดวิลัย ผู้อำนวยการนิคมสหกรณ์แม่สอด โดยได้แนะนำเสนอแนะแนวทางและมอบนโยบาย ให้ไปดำเนินการสำรวจ การซ้อนทับแผนที่ เพื่อตรวจสอบพื้นที่ว่างเปล่า ที่ยังไม่ได้ดำเนินการรางวัดรายแปลงในแต่ละระวางออกรูปรายแปลงให้แล้วเสร็จ จากนั้นจะได้ดำเนินการออก กสน.3 ,5 อย่างถูกต้องและเกิดประสิทธิภาพสูงสุด ณ นิคมสหกรณ์แม่สอด จ.ตาก
{gallery}16mar2561_3{/gallery}