16 มีนาคม 2561 นายประยูร อินสกุล รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ พร้อมด้วยนางสุรีย์รัช อวนสกุล เลขานุการกรมส่งเสริมสหกรณ์ เข้าแสดงความยินดีกับนายอนันต์ สุวรรณ์รัตน์ อธิบดีกรมการข้าว เนื่องในโอกาสวันสถาปนากรมการข้าวครบรอบ 12 ปี
นายประยูร อินสกุล รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ พร้อมด้วยนางสุรีย์รัช อวนสกุล เลขานุการกรมส่งเสริมสหกรณ์ เข้าแสดงความยินดีกับนายอนันต์ สุวรรณ์รัตน์ อธิบดีกรมการข้าว เนื่องในโอกาสวันสถาปนากรมการข้าวครบรอบ 12 ปี และร่วมบริจาคเงินสมทบทุนศิริราชมูลนิธิ เพื่อก่อสร้าง “อาคารนวมินทรบพิตร 84 พรรษา” โรงพยาบาลศิริราช ณ กรมการข้าว บางเขน กรุงเทพฯ
{gallery}16mar2561_2{/gallery}