8 มีนาคม 2561 นายวิศิษฐ์ ศรีสุวรรณ์ รองอธิบดีกรมส่งเสริสหกรณ์ ได้รับเชิญจากชุมนุมสหกรณ์ออมทรัพย์แห่งประเทศไทย จำกัด (ชสอ.) เข้าร่วมประชุมคณะทำงานจัดทำคู่มือธรรมาภิบาลของ ชสอ. เพื่อให้ข้อคิดเห็นและข้อเสนอแนะต่อร่างคู่มือฯ
นายวิศิษฐ์ ศรีสุวรรณ์ รองอธิบดีกรมส่งเสริสหกรณ์ ได้รับเชิญจากชุมนุมสหกรณ์ออมทรัพย์แห่งประเทศไทย จำกัด (ชสอ.) เข้าร่วมประชุมคณะทำงานจัดทำคู่มือธรรมาภิบาลของ ชสอ. เพื่อให้ข้อคิดเห็นและข้อเสนอแนะต่อร่างคู่มือฯ โดยมี ผศ.ดร. รังสรรค์ ปิติปัญญา ประธานคณะทำงาน เป็นประธานการประชุม ณ ห้องประชุม 302 สำนักงาน ชสอ. อำเภอบางกรวย จังหวัดนนทบุรี พร้อมกันนี้ ได้ร่วมเป็นเกียรติในพิธีมอบวุฒิบัตร หลักสูตร ผู้จัดการสหกรณ์ออมทรัพย์มืออาชีพ รุ่นที่ 2 ด้วย
{gallery}08mar2561_1{/gallery}