6 มีนาคม 2561 นายประยูร อินสกุล รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ พร้อมด้วย นางสุรีย์รัช อวนสกุล เลขานุการกรม ร่วมแสดงความยินดีเนื่องในโอกาสวันคล้ายวันสถาปนาสำนักงานการปฏิรูปที่ดินเพื่อเกษตรกรรม ครบรอบ 43 ปี
นายประยูร อินสกุล รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ พร้อมด้วย นางสุรีย์รัช อวนสกุล เลขานุการกรม ร่วมแสดงความยินดีเนื่องในโอกาสวันคล้ายวันสถาปนาสำนักงานการปฏิรูปที่ดินเพื่อเกษตรกรรม ครบรอบ 43 ปี ณ สำนักงานการปฏิรูที่ดินเพื่อเกษตรกรรม ถ.ราชดำเนิน กรุงเทพฯ พร้อมกันนี้ได้เยี่ยมชมผลิตภัณฑ์ร้านค้าวิสาหกิจชุมชนภายในงานอีกด้วย
{gallery}06mar2561_1{/gallery}