3 มีนาคม 2561 นายวิวัฒน์ ศัยกำธร รัฐมนตรีช่วยว่าการกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ พร้อมด้วย นายพิเชษฐ์ วิริยะพาหะ อธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมสหกรณ์เครดิตยูเนี่ยนรวมน้ำใจท่ายาง จำกัด อำเภอท่ายาง จังหวัดเพชรบุรี
นายวิวัฒน์ ศัยกำธร รัฐมนตรีช่วยว่าการกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ พร้อมด้วย นายพิเชษฐ์ วิริยะพาหะ อธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมสหกรณ์เครดิตยูเนี่ยนรวมน้ำใจท่ายาง จำกัด อำเภอท่ายาง จังหวัดเพชรบุรี ซึ่งเป็นองค์กรที่สำคัญต่อชุมชน สามารถแก้ไขปัญหาเศรษฐกิจและสังคมได้ ทำให้สมาชิกมีความเป็นอยู่ที่ดี่ขึ้น พึ่งพาตนเองได้ ชุมชนมีความเข้มแข็ง รู้จักการประหยัดอดออมเพื่ออนาคตที่ดีในวันข้างหน้า ปัจจุบันมีสมาชิก 6901 คน
{gallery}03mar2561_1{/gallery}