2 มีนาคม 2561 นายประยูร อินสกุล รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ พร้อมด้วยนายประกอบ เผ่าพงศ์ สหกรณ์จังหวัดเพชรบุรี ตรวจเยี่ยมการดำเนินธุรกิจของสหกรณ์การเกษตรบ้านลาด จำกัด อำเภอบ้านลาด จังหวัเพชรบุรี
นายประยูร อินสกุล รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ พร้อมด้วยนายประกอบ เผ่าพงศ์ สหกรณ์จังหวัดเพชรบุรี ตรวจเยี่ยมการดำเนินธุรกิจของสหกรณ์การเกษตรบ้านลาด จำกัด อำเภอบ้านลาด จังหวัเพชรบุรี เพื่อประสานเตรียมความพร้อมที่จะต้อนรับในการเดินทางมาตรวจเยี่ยมของนายวิวัฒน์ ศัลยกำธร รัฐมนตรีช่วยว่าการกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ โดยมีนายศิริชัย จันทร์นาค ผู้จัดการสหกรณ์การเกษตรบ้านลาด จำกัด ให้การต้อนรับ
{gallery}02mar2561_1{/gallery}