นายวิศิษฐ์ ศรีสุวรรณ์ รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เป็นประธานในพิธีเปิดโครงการสัมมนา “บทบาทหน้าที่กรรมการสหกรณ์” ณ โรงแรมเอสดี อเวนิว ถนนบรมราชชนนี เขตบางพลัด กรุงเทพมหานคร
นายวิศิษฐ์ ศรีสุวรรณ์ รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เป็นประธานในพิธีเปิดโครงการสัมมนา “บทบาทหน้าที่กรรมการสหกรณ์” ณ โรงแรมเอสดี อเวนิว ถนนบรมราชชนนี เขตบางพลัด กรุงเทพมหานคร วัตถุประสงค์เพื่อ ให้ผู้เข้ารับการอบรม ได้รับทราบความสำคัญของบทบาท ภารกิจในฐานะคณะกรรมการดำเนินการ และมีความรู้ความเข้าใจเกี่ยวกับกฎหมาย ข้อบังคับ ระเบียบและคำแนะนำที่เกี่ยวข้องกับการบริหารงานของสหกรณ์ กลุ่มเป้าหมาย ประกอบด้วยผู้แทนสหกรณ์และกลุ่มเกษตรกร ข้าราชการ และพนักงานราชการ สำนักงานส่งเสริมสหกรณ์กรุงเทพมหานคร พื้นที่ 1 จำนวน 200 คน
{gallery}02mar2561{/gallery}