24 กุมภาพันธ์ 2561 นายวิศิษฐ์ ศรีสุวรรณ์ รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ ลงพื้นที่จังหวัดพิจิตร เพื่อมอบนโยบาย และชี้แนะแนวทางการทำงาน แก่บุคลากรสำนักงานสหกรณ์จังหวัดพิจิตร โดยได้รับฟังปัญหาและอุปสรรค รวมถึงติดตามผลการดำเนินงาน และงบประมาณรายจ่าย
นายวิศิษฐ์ ศรีสุวรรณ์ รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ ลงพื้นที่จังหวัดพิจิตร เพื่อมอบนโยบาย และชี้แนะแนวทางการทำงาน แก่บุคลากรสำนักงานสหกรณ์จังหวัดพิจิตร โดยได้รับฟังปัญหาและอุปสรรค รวมถึงติดตามผลการดำเนินงาน และงบประมาณรายจ่าย โดยมีนายเจริญ ทองหลอม สหกรณ์จังหวัดพิจิตร ข้าราชการ พนักราชการ และลูกจ้างให้การต้อนรับ ณ ห้องประชุมสำนักงานสหกรณ์จังหวัดพิจิตร ศาลากลางจังหวัดพิจิตร ชั้น 3 นอกจากนี้ ได้เข้าร่วมกิจกรรมตักบาตรรับอรุณที่ถนนสายวัฒนธรรม (ศาลากลางหลังเก่า) ร่วมกับผู้ว่าราชการจังหวัดพิจิตร (นายวีระศักดิ์ วิจิตร์แสงศรี) และรองผู้ว่าราชการจังหวัด (นางณิทฐา แสวงทอง) อีกทั้งได้ตรวจเยี่ยมตลาดนัดเพื่อน้อง บริเวณหน้าจวนผู้ว่าฯ ซึ่งตลาดดังกล่าว ตั้งขึ้นมาเพื่อเป็นช่องทางการจำหน่ายสินค้าด้านการเกษตรที่มีคุณภาพ ราคาประหยัด ของเกษตรกร กลุ่มอาชีพ เด็กนักเรียน และประชาชนทั้วไป
{gallery}24feb2561_2{/gallery}