23 กุมภาพันธ์ 2561 นายวิศิษฐ์ ศรีสุวรรณ์ รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เป็นประธานการประชุมปิดการตรวจสอบโครงการพัฒนาความเข้มแข็งสหกรณ์ ปี 2560
นายวิศิษฐ์ ศรีสุวรรณ์ รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เป็นประธานการประชุมปิดการตรวจสอบโครงการพัฒนาความเข้มแข็งสหกรณ์ ปี 2560 โดยมีสำนักตรวจสอบภายใน สำนักงานปลัดกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ ได้ตรวจสอบการดำเนินงานของหน่วยงานในส่วนกลางและในพื้นที่ดำเนินการของกรมส่งเสริมสหกรณ์ และกรมตรวจบัญชีสหกรณ์ ที่ดำเนินการในปีงบประมาณ พ.ศ.2560 ทั้งนี้ กองแผนงาน กองคลัง กองพัฒนาสหกรณ์ภาคการเกษตรและกลุ่มเกษตรกร กองพัฒนาสหกรณ์ด้านการเงินและร้านค้า กองพัฒนาระบบสนับสนุนการสหกรณ์ สำนักพัฒนาและถ่ายทอดเทคโนโลยีการสหกรณ์และผู้ปฏิบัติงานที่เกี่ยวข้องกับโครงการดังกล่าว เข้าร่วมรับฟังความเห็นของหน่วยงานรับตรวจต่อรายงานผลการตรวจสอบและข้อเสนอแนะโครงการฯ ที่ดำเนินการในปีงบประมาณ พ.ศ. 2560 ณ ห้องประชุม 226 ชั้น 2 กรมส่งเสริมสหกรณ์
{gallery}23feb2561{/gallery}