20 กุมภาพันธ์ 2561 นายพิเชษฐ์ วิริยะพาหะ อธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการบริหารกรมส่งเสริมสหกรณ์ ครั้งที่2/2561 และมีการถ่ายทอดผ่าน Vedio Conference ไปยังสำนักงานสหกรณ์จังหวัดทั่วประเทศ เพื่อชี้แจงแนวทางการดำเนินงานตามนโยบายและภารกิจต่าง ๆ
นายพิเชษฐ์ วิริยะพาหะ อธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการบริหารกรมส่งเสริมสหกรณ์ ครั้งที่2/2561 และมีการถ่ายทอดผ่าน Vedio Conference ไปยังสำนักงานสหกรณ์จังหวัดทั่วประเทศ เพื่อชี้แจงแนวทางการดำเนินงานตามนโยบายและภารกิจต่าง ๆ ให้เป็นไปในทิศทางเดียวกัน พร้อมติดตามความก้าวหน้าในการดำเนินโครงการที่สำคัญ ซึ่งกรมฯได้เร่งดำเนินการเพื่อพัฒนางานสหกรณ์ โดยที่ประชุมได้มีการนำเสนอข้อมูลและแลกเปลี่ยนข้อคิดเห็นอันเป็นประโยชน์สำหรับนำไปกำหนดแนวทางในการปฏิบัติงานของหน่วยงานในสังกัดกรมส่งเสริมสหกรณ์ ณ ห้องประชุม 226 ชั้น 2 กรมส่งเสริมสหกรณ์
{gallery}20feb2561{/gallery}