19 กุมภาพันธ์ 2561 นายประยูร อินสกุล รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ ลงพื้นที่จังหวัดนครปฐม สหกรณ์โคนมกำแพงแสน จำกัด เพื่อตรวจเยี่ยมและตรวจความเรียบร้อยในการเตรียมการต้อนรับนายกรัฐมนตรี
นายประยูร อินสกุล รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ ลงพื้นที่จังหวัดนครปฐม สหกรณ์โคนมกำแพงแสน จำกัด เพื่อตรวจเยี่ยมและตรวจความเรียบร้อยในการเตรียมการต้อนรับนายกรัฐมนตรี เยี่ยมชมสมาชิกสหกรณ์โคนมกำแพงแสน จำกัด
{gallery}19feb2561_2{/gallery}