14 กุมภาพันธ์ 2561 นายวิศิษฐ์ ศรีสุวรรณ์ รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยม สหกรณ์เครดิตยูเนี่ยนปูแกงพูนทรัพย์ จำกัด ตำบลแม่เย็น อำเภอพาน จังหวัดเชียงราย โดยมีนายวิสุทธิ์ จตุรลาวัลย์ ผู้อำนวยการกลุ่มส่งเสริมสหกรณ์ 4 สำนักงานสหกรณ์จังหวัดเชียงราย
นายวิศิษฐ์ ศรีสุวรรณ์ รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยม สหกรณ์เครดิตยูเนี่ยนปูแกงพูนทรัพย์ จำกัด ตำบลแม่เย็น อำเภอพาน จังหวัดเชียงราย โดยมีนายวิสุทธิ์ จตุรลาวัลย์ ผู้อำนวยการกลุ่มส่งเสริมสหกรณ์ 4 สำนักงานสหกรณ์จังหวัดเชียงราย พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่ส่งเสริมสหกรณ์ในพื้นที่ คณะกรรมการดำเนินการและฝ่ายจัดการของสหกรณ์ฯ ให้การต้อนรับ ในการนี้ท่านรองอธิบดีฯ ได้ให้คำแนะนำแนวทางในการดำเนินธุรกิจ การบริหารจัดการการดำเนินงานของสหกรณ์ให้มีประสิทธิภาพ และการจัดสวัสดิการต่างๆ ให้แก่สมาชิก
{gallery}14feb2561_1{/gallery}