7 กุมภาพันธ์ 2561 นายเชิดชัย พรหมแก้ว รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ พร้อมผู้บริหารกรมส่งเสริมสหกรณ์ กล่าวต้อนรับผู้สอบแข่งขันเพื่อบรรจุและแต่งตั้งบุคคลเข้ารับราชการในตำแหน่งนักวิชาการสหกรณ์ปฏิบัติการ นิติกรปฏิบัติการ ซึ่งเข้ารายงานตัวรอบแรก จำนวน 180 อัตรา
นายเชิดชัย พรหมแก้ว รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ พร้อมผู้บริหารกรมส่งเสริมสหกรณ์ กล่าวต้อนรับผู้สอบแข่งขันเพื่อบรรจุและแต่งตั้งบุคคลเข้ารับราชการในตำแหน่งนักวิชาการสหกรณ์ปฏิบัติการ นิติกรปฏิบัติการ ซึ่งเข้ารายงานตัวรอบแรก จำนวน 180 อัตรา โดยได้แสดงความยินดีกับทุกบุคคลที่ได้เข้ามาเป็นข้าราชการ และให้ทุกคนปฏิบัติในหน้าที่ของตนอย่างดีตามนโยบายของกรมส่งเสริมสหกรณ์ ในการตอบสนองแก่ประชาชน ให้สมกับที่ข้าของแผ่นดิน ณ กรมส่งเสริมสหกรณ์
{gallery}07feb2561_4{/gallery}