5 กุมภาพันธ์ 2561 นายพิเชษฐ์ วิริยะพาหะ อธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ ได้เดินทางไปตรวจเยี่ยมและมอบนโยบายในการปฏฺิบัติงานส่งเสริมสหกรณ์ให้กับข้าราชการและเจ้าหน้าที่ของสำนักงานสหกรณ์จังหวัดตราด พร้อมรับฟังปัญหาอุปสรรคในการปฏิบัติงาน และให้คำแนะนำ ข้อเสนอแนะและแนวทางในการแก้ไขปัญหาต่าง ๆ
นายพิเชษฐ์ วิริยะพาหะ อธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ ได้เดินทางไปตรวจเยี่ยมและมอบนโยบายในการปฏฺิบัติงานส่งเสริมสหกรณ์ให้กับข้าราชการและเจ้าหน้าที่ของสำนักงานสหกรณ์จังหวัดตราด พร้อมรับฟังปัญหาอุปสรรคในการปฏิบัติงาน และให้คำแนะนำ ข้อเสนอแนะและแนวทางในการแก้ไขปัญหาต่าง ๆ เพื่อสร้างขวัญกำลังใจให้กับข้าราชการ ลูกจ้างและพนังานราชการของสำนักงานสหกรณ์จังหวัดตราด ณ ห้องประชุมสำนักงานสหกรณ์จังหวัดตราด ศาลากลางจังหวัดตราด อำเภอเมือง จังหวัดตราด โดยมี นายอาทิตย์ สุกเหลือ สหกรณ์จังหวัดตราด พร้อมเจ้าหน้าที่ให้การต้อนรับ
{gallery}05feb2561_5{/gallery}