5 กุมภาพันธ์ 2561 นายวิศิษฐ์ ศรีสุวรรณ์ รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เข้าตรวจเยี่ยมสำนักงานสหกรณ์ปทุมธานี เพื่อรับฟังแนวทางการดำเนินงาน ปัญหา อุปสรรค พร้อมทั้งให้คำแนะนำ ปรึกษา เกี่ยวกับ แนวทางการดำเนินงาน การแก้ไขปัญหาข้อบกพร่อง และข้อร้องเรียนของสหกรณ์ในพื้นที่
นายวิศิษฐ์ ศรีสุวรรณ์ รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เข้าตรวจเยี่ยมสำนักงานสหกรณ์ปทุมธานี เพื่อรับฟังแนวทางการดำเนินงาน ปัญหา อุปสรรค พร้อมทั้งให้คำแนะนำ ปรึกษา เกี่ยวกับ แนวทางการดำเนินงาน การแก้ไขปัญหาข้อบกพร่อง และข้อร้องเรียนของสหกรณ์ในพื้นที่ โดยมีนายก่อเกียรติ สวนศิริ สหกรณ์จังหวัดปทุมธานี พร้อมทั้งข้าราชการ พนักงานราชการ และลูกจ้าง ให้การตอนรับ
{gallery}05feb2561_1{/gallery}