3 กุมภาพันธ์ 2561 นายวิศิษฐ์ ศรีสุวรรณ์ รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ พร้อมด้วย นายสมร นิวาส สหกรณ์จังหวัดแม่ฮ่องสอน นายนิยม ผลินธรสิริ สหกรณ์จังหวัดตาก ข้าราชการ ลูกจ้าง พนักงานราชการ และขบวนการสหกรณ์และกลุ่มเกษตรกรในจังหวัด เข้าร่วมกิจกรรม “โครงการสหกรณ์รวมใจต้านภัยหนาวเพื่อผู้ยากไร้ในถิ่นทุรกันดาร ประจำปี 2561”
นายวิศิษฐ์ ศรีสุวรรณ์ รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ พร้อมด้วย นายสมร นิวาส สหกรณ์จังหวัดแม่ฮ่องสอน นายนิยม ผลินธรสิริ สหกรณ์จังหวัดตาก ข้าราชการ ลูกจ้าง พนักงานราชการ และขบวนการสหกรณ์และกลุ่มเกษตรกรในจังหวัด เข้าร่วมกิจกรรม “โครงการสหกรณ์รวมใจต้านภัยหนาวเพื่อผู้ยากไร้ในถิ่นทุรกันดาร ประจำปี 2561” ณ ศูนย์การเรียนรู้ตำรวจตระเวนชายแดนบ้านแม่เหลอ ตำบลเสาหิน อำเภอแม่สะเรียง จังหวัดแม่ฮ่องสอนโดยร่วมกันมอบทุนการศึกษาแก่เด็กนักเรียน สิ่งของอุปกรณ์คลายหนาว อุปกรณ์กีฬา อุปกรณ์การเรียน และเลี้ยงอาหารกลางวันแก่เด็กนักเรียน ครู ผู้ปกครอง และชาวบ้านในพื้นที่ กว่า 100 คน
{gallery}03feb2561_1{/gallery}