2 กุมภาพันธ์ 2561 นายพิเชษฐ์ วิริยะพาหะ อธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ คณะผู้บริหารกรม สหกรณ์จังหวัด ข้าราชการ และขบวนการสหกรณ์ ที่เข้าร่วมกิจกรรมปลูกป่า โครงการพัฒนาศูนย์การเรียนรู้ฯ ร่วมกันถวายภัตตาหารเพล แด่พระภิกษุ
นายพิเชษฐ์ วิริยะพาหะ อธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ คณะผู้บริหารกรม สหกรณ์จังหวัด ข้าราชการ และขบวนการสหกรณ์ ที่เข้าร่วมกิจกรรมปลูกป่า โครงการพัฒนาศูนย์การเรียนรู้ฯ ร่วมกันถวายภัตตาหารเพล แด่พระภิกษุและสามเณร ณ วัดไผ่ดำ อำเภออินทร์บุรี จังหวัดสิงห์บุรี
{gallery}02feb2561_2{/gallery}