1 กุมภาพันธ์2561 นายประยูร อินสกุล รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เป็นประธานเปิดโครงการสัมมนาเชิงปฏิบัติการ การจัดทำแผนปฏิรูปองค์กร กรมส่งเสริมสหกรณ์
นายประยูร อินสกุล รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เป็นประธานเปิดโครงการสัมมนาเชิงปฏิบัติการ การจัดทำแผนปฏิรูปองค์กร กรมส่งเสริมสหกรณ์ เพื่อสร้างความรู้ความเข้าใจให้แก่บุคลากรกลุ่มเป้าหมายสำหรับเตรียมความพร้อมในการจัดทำแผนปฏิรูปองค์กรของกรม ด้วยการฝึกปฏิบัติและระดมความเห็น สำหรับการวิเคราะห์บทบาทภารกิจของกรมในปัจจุบัน(As-Is)และข้อเสนอในการปรับเปลี่ยนบทบาทภารกิจของกรมในอนาคต(To-Be)และ สามารถร่วมกันในการจัดทำแผนปฏิรูปองค์กรได้อย่างมีคุณภาพแล้วเสร็จตามกำหนด อย่างครบถ้วน สมบูรณ์ ณ ชวาลันรีสอร์ท จ.นครปฐม
{gallery}01feb2561_2{/gallery}