1 กุมภาพันธ์ 2561 นายประยูร อินสกุล รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ ให้การต้อนรับ รศ.ดร.จุรีย์รัตน์ ลีสมิทธิ์ รักษาการ ผู้อำนวยการ ศูนย์ “หนึ่งใจ...ช่วยเหลือเกษตรกร” มูลนิธิมิราเคิล ออฟไลฟ์ฯ
นายประยูร อินสกุล รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ ให้การต้อนรับ รศ.ดร.จุรีย์รัตน์ ลีสมิทธิ์ รักษาการ ผู้อำนวยการ ศูนย์ “หนึ่งใจ...ช่วยเหลือเกษตรกร” มูลนิธิมิราเคิล ออฟไลฟ์ฯ ในโอกาสเข้าพบหารือในประเด็น 1.ความร่วมมือการขับเคลื่อนการจัดตั้งศูนย์หนึ่งใจ...ช่วยเหลือเกษตรกรฯในชุมชน โรงเรียนหรือวัด ที่เหมาะสมทั่วประเทศ เพื่อช่วยเหลือเกษตรกรให้มีความเป็นอยู่ที่ดีขึ้น 2.ความร่วมมือในการจัดกิจกรรมจิตอาสา เพื่อสาธารณประโยชน์ 3.ความร่วมมือในการสนับสนุนการเผยแพร่และประชาสัมพันธ์กิจกรรมและการทำงานของศูนย์ “หนึ่งใจ...ช่วยเหลือเกษตรกร” มูลนิธิมิราเคิล ออฟไลฟ์ฯ โดยมีนางครสวรรค์ โภคา ผู้อำนวยการกองประสานงานโครงการพระราชดำริ และผู้ที่เกี่ยวข้องร่วมหารือ ณ ห้องประชุมกรมส่งเสริมสหกรณ์
{gallery}01feb2561{/gallery}