25 มกราคม 2561 นายพิเชษฐ์ วิริยะพาหะ อธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการการคัดเลือกผู้แทนของสหกรณ์และผู้แทนของกลุ่มเกษตรกร เป็นกรรมการบริหาร กพส. ครั้งที่ 2 ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2561
นายพิเชษฐ์ วิริยะพาหะ อธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการการคัดเลือกผู้แทนของสหกรณ์และผู้แทนของกลุ่มเกษตรกร เป็นกรรมการบริหาร กพส. ครั้งที่ 2 ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2561 เพื่อืพพิจารณารายชื่อและคุณสมบัติผู้แทนของสหกรณ์และผู้แทนของกลุ่มเกษตรกร เสนอให้รัฐมนตรีว่าการประทรวงเกษตรและสหก์รณ์แต่งตั้งเป็นผู้แทนสหกรณ์ ในคณะกรรมการบริหาร กพส. ณ ห้องประชุม 129
{gallery}25jan2561_1{/gallery}