24 มกราคม 2561 นายเชิดชัย พรหมแก้ว รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ พร้อมด้วยนายโสรัจ ออไอศูรย์ ผู้ตรวจราชการกรมเขตตรวจที่ 13,14 ตรวจเยี่ยมการดำเนินงานศูนย์กระจายสินค้าสหกรณ์ ของสหกรณ์การเกษตรม่วงสามสิบ จำกัด จังหวัดอุบลราชธานี
นายเชิดชัย พรหมแก้ว รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ พร้อมด้วยนายโสรัจ ออไอศูรย์ ผู้ตรวจราชการกรมเขตตรวจที่ 13,14 ตรวจเยี่ยมการดำเนินงานศูนย์กระจายสินค้าสหกรณ์ ของสหกรณ์การเกษตรม่วงสามสิบ จำกัด จังหวัดอุบลราชธานี ซึ่งเป็นตัวกลางในการกระจายสินค้าให้กับร้านค้าย่อยของสมาชิกสหกรณ์ กว่า 60 ร้าน ซึ่งจำหน่ายสินค้าเครื่องอุปโภคบริโภคร่วมกับกระทรวงพาณิชย์ และรับชำระด้วยบัตรสวัสดิการแห่งรัฐ
{gallery}24jan2561_5{/gallery}