24 มกราคม 2561 เวลา 16.00 น. นายวิศิษฐ์ ศรีสุวรรณ์ รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เข้าตรวจเยี่ยม ข้าราชการ ลูกจ้าง และพนักงานราชการ ของสำนักงานสหกรณ์จังหวัดพิษณุโลก โดยมี นายสมศักดิ์ แสนศิริ สหกรณ์จังหวัดพิษณุโลก
นายวิศิษฐ์ ศรีสุวรรณ์ รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เข้าตรวจเยี่ยม ข้าราชการ ลูกจ้าง และพนักงานราชการ ของสำนักงานสหกรณ์จังหวัดพิษณุโลก โดยมี นายสมศักดิ์ แสนศิริ สหกรณ์จังหวัดพิษณุโลก และคณะให้การต้อนรับ โดยได้รับฟังปัญหา และอุปสรรค ในการดำเนินงานของสำนักงาน ตลอดจนให้คำปรึกษา แนะนำเกี่ยวแนวทางการปฏิบัติงานของกรม เพื่อให้บรรลุภารกิจของกรมตามที่ตั้งไว้
{gallery}24jan2561_3{/gallery}