19 มกราคม 2561นายเชิดชัย พรหมแก้ว รองอธิบดีกรมสงเสริมสหกรณ์ เป็นประธานการประชุมการบริหารจัดการเงินกองทุนสงเคราะห์เกษตรกร เพื่อรับฟังปัญหาและแนวทางแก้ไข ทั้งการบริหารจัดการเงินกองทุน เพื่อให้เกิดประสิทธิภาพและประสิทธิผลต่อเกษตรกร
นายเชิดชัย พรหมแก้ว รองอธิบดีกรมสงเสริมสหกรณ์ เป็นประธานการประชุมการบริหารจัดการเงินกองทุนสงเคราะห์เกษตรกร เพื่อรับฟังปัญหาและแนวทางแก้ไข ทั้งการบริหารจัดการเงินกองทุน เพื่อให้เกิดประสิทธิภาพและประสิทธิผลต่อเกษตรกร โดยมีนายภานุวัฒน์ ณ นครพนม ผู้อำนวยการกองพัฒนาระบบสนับสนุนการสหกรณ์ นายครรชิต สุขเสถียร ผู้อำนวยการกองบริหารงานกองทุนสงเคราะห์เกษตรกร และเจ้าหน้าที่ที่เกี่ยวข้อง ณ ห้องประชุมกรมส่งเสริมสหกรณ์
{gallery}19jan2561{/gallery}