18 มกราคม 2561 นายประยูร อินสกุล รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ พร้อมด้วยนายอนันต์ มหัจฉริยพันธุ์ ผู้ตรวจราชการกรม เขตตรวจที่ 4,5 ตรวจเยี่ยมสำนักงานสหกรณ์ประจวบคีรีขันธ์ เพื่อรับฟังแนวทางการดำเนินงาน ปัญหา อุปสรรคในการปฏิบัติงาน
นายประยูร อินสกุล รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ พร้อมด้วยนายอนันต์ มหัจฉริยพันธุ์ ผู้ตรวจราชการกรม เขตตรวจที่ 4,5 ตรวจเยี่ยมสำนักงานสหกรณ์ประจวบคีรีขันธ์ เพื่อรับฟังแนวทางการดำเนินงาน ปัญหา อุปสรรคในการปฏิบัติงาน พร้อมให้ทั้งแนวทางการนำนโยบายกระทรวงเกษตรและสหกรณ์สู่การปฏิบัติงานในพื้นที่ โดยมีนายสุวัฒน์ ขันเชื้อ สหกรณ์จังหวัดประจวบคีรีขันธ์ พร้อมทั้งข้าราชการ พนักงานราชการ และลูกจ้าง ของสำนักงานสหกรณ์จังหวัดประจวบคีรีขันธ์ให้การตอนรับ
{gallery}18jan2561_1{gallery}