16 มกราคม 2561 นายเชิดชัย พรหมแก้ว รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ พร้อมด้วย นางสุภาพ ไทยน้อย สหกรณ์จังหวัดน่าน และข้าราชการ สำนักงานสหกรณ์จังหวัดน่าน ร่วมเข้าเฝ้ารับเสด็จฯ สมเด็จพระเทพรัตนราชสุดา สยามบรมราชกุมารี
นายเชิดชัย พรหมแก้ว รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ พร้อมด้วย นางสุภาพ ไทยน้อย สหกรณ์จังหวัดน่าน และข้าราชการ สำนักงานสหกรณ์จังหวัดน่าน ร่วมเข้าเฝ้ารับเสด็จฯ สมเด็จพระเทพรัตนราชสุดา สยามบรมราชกุมารี เสด็จพระราชดำเนินปฏิบัติพระราชกรณียกิจ ณ ศูนย์ภูฟ้า ต.ภูฟ้า อ.บ่อเกลือ จ.น่าน
{gallery}17jan2561{/gallery}