16 มกราคม 2561 นายประยูร อินสกุล รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เป็นประธานในการประชุมเพื่อพิจารณาแนวทางการขับเคลื่อนนโยบายรัฐมนตรีช่วยว่าการกระทรวงเกษตรและสหกรณ์
นายประยูร อินสกุล รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เป็นประธานในการประชุมเพื่อพิจารณาแนวทางการขับเคลื่อนนโยบายรัฐมนตรีช่วยว่าการกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ (นายวิวัฒน์ ศัลยกำธร) และนโยบายของกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ สู่การปฏิบัติ โดยร่วมกับกอง/สำนักที่เกี่ยวข้อง เพื่อดำเนินการให้เกิดรูปธรรม ณ ห้องประชุม 226 กรมส่งเสริมสหกรณ์
{gallery}16jan2561_1{/gallery}