14 มกราคม 2561 นายวิศิษฐ์ ศรีสุวรรณ์ รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เข้าตรวจเยี่ยม ข้าราชการ ลูกจ้าง และพนักงานราชการ ของสำนักงานสหกรณ์จังหวัดร้อยเอ็ด
14 มกราคม 2561 เวลา 14.00 น. นายวิศิษฐ์ ศรีสุวรรณ์ รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เข้าตรวจเยี่ยม ข้าราชการ ลูกจ้าง และพนักงานราชการ ของสำนักงานสหกรณ์จังหวัดร้อยเอ็ดโดยมีนายเสฐียรพงษ์ อินเพน สหกรณ์จังหวัดร้อยเอ็ด และคณะให้การต้อนรับ เพื่อรับฟังปัญหา และอุปสรรค ในการดำเนินงาน พร้อมทั้งให้คำปรึกษา แนะนำ เกี่ยวกับแนวทางการดำเนินงาน เพื่อให้สามารถบรรลุเป้าหมายและภารกิจของกรมที่ตั้งไว้
{gallery}14jan2561_2{/gallery}