14 มกราคม 2561 นายวิศิษฐ์ ศรีสุวรรณ์รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เข้าตรวจเยี่ยม ข้าราชการ ลูกจ้าง และพนักงานราชการ ของสำนักงานสหกรณ์จังหวัดมหาสารคาม
วันที่ 14 มกราคม 2561 นายวิศิษฐ์ ศรีสุวรรณ์รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เข้าตรวจเยี่ยม ข้าราชการ ลูกจ้าง และพนักงานราชการ ของสำนักงานสหกรณ์จังหวัดมหาสารคาม โดยมีนายกำธร โป๊ะลำพงษ์ สหกรณ์จังหวัดมหาสารคาม และคณะให้การต้อนรับ เพื่อรับฟังปัญหา และอุปสรรค ในการดำเนินงาน พร้อมทั้งให้คำปรึกษา คำแนะนำเกี่ยวกับ แนวทางการแก้ไขปัญหาข้อบกพร่อง และข้อร้องเรียนของสหกรณ์
{gallery}14jan2561{/gallery}