12 มกราคม 2561 นายวิศิษฐ์ ศรีสุวรรณ์ รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เป็นประธานการประชุมชี้แจงและติดตามงานนโยบายกรมส่งเสริมสหกรณ์ เพื่อติดตามผลการปฏิบัติงานทั้งงานตามแผนงานปกติ งานนโยบายและงานภารกิจเร่งด่วน
นายวิศิษฐ์ ศรีสุวรรณ์ รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เป็นประธานการประชุมชี้แจงและติดตามงานนโยบายกรมส่งเสริมสหกรณ์ เพื่อติดตามผลการปฏิบัติงานทั้งงานตามแผนงานปกติ งานนโยบายและงานภารกิจเร่งด่วน และรับฟังแนวทางการปฏิบัติงานของแต่ละจังหวัด พร้อมทั้งรับฟังปัญหา อุปสรรค์ในการทำงาน และให้ข้อเสนอแนะในการปฏิบัติงานเพื่อบรรลุเป้าหมายของกรมที่วางไว้ ในเขตตรวจราชการที่ 1,2 และสำนักงานส่งเสริมการสหกรณ์กรุงเทพมหานคร พื้นที่ 1 ,2 ณ ห้องประชุมศูนย์ถ่ายทอดเทคโนโลยีสหกรณ์ที่ 1 อำเภอคลองหลวง จังหวัดปทุมธานี โดยมี นายเสน่ห์ สภาพันธ์ หัวหน้าผู้ตรวจราชการกรม และผู้ตรวจราชการกรม เขตตรวจที่ 1,2 และส่วนกลาง สหกรณ์จังหวัด, หัวหน้ากลุ่มงาน, ผู้แทนกลุ่มส่งเสริมสหกรณ์, ผู้อำนวยการนิคมสหกรณ์ หัวหน้าฝ่ายบริหารทั่วไป และผู้อำนวยการศูนย์ถ่ายทอดเทคโนโลยีการสหกรณ์ที่ 1 2 13 และ 14 เข้าร่วม รวม 75 คน
{gallery}13jan2561_3{/gallery}