10 มกราคม 2561 นายพิเชษฐ์ วิริยะพาหะ อธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ให้การต้อนรับนายคุณวุฒิ ออสุวรรณ ประธานกรรมการชุมนุมสหกรณ์การเกษตรแห่งประเทศไทย จำกัด
นายพิเชษฐ์ วิริยะพาหะ อธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ให้การต้อนรับนายคุณวุฒิ ออสุวรรณ ประธานกรรมการชุมนุมสหกรณ์การเกษตรแห่งประเทศไทย จำกัด และคณะกรรมการ ในโอกาสเข้าเยี่ยมคารวะและหารือแนวทางการส่งเสริมและพัฒนาสหกรณ์การเกษตร ในการดำเนินธุรกิจรวบรวมและแปรรูปผลผลิตทางการเกษตรเพื่อเพิ่มมูลค่าสินค้า ณ ห้องประชุมกรมส่งเสริมสหกรณ์ เทเวศร์ กรุงเทพฯ
{gallery}10jan2560_2{/gallery}