26 กันยายน 2565 นายวิศิษฐ์ ศรีสุวรรณ์ อธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ ในฐานะคณะกรรมการตรวจสอบธนาคารเพื่อการเกษตรและสหกรณ์การเกษตร (ธ.ก.ส.) พร้อมด้วย นายสมศักดิ์ กรีธาธร ผู้ตรวจราชการกรม เขตตรวจราชการที่ 3 และ 4 นายวีระ จันทร์ทอง สหกรณ์จังหวัดราชบุรี
นายวิศิษฐ์ ศรีสุวรรณ์ อธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ ในฐานะคณะกรรมการตรวจสอบธนาคารเพื่อการเกษตรและสหกรณ์การเกษตร (ธ.ก.ส.) พร้อมด้วย นายสมศักดิ์ กรีธาธร ผู้ตรวจราชการกรม เขตตรวจราชการที่ 3 และ 4 นายวีระ จันทร์ทอง สหกรณ์จังหวัดราชบุรี และคณะกรรมการตรวจสอบ ธ.ก.ส. ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมและรับฟังผลการดำเนินงานของสำนักงานธนาคารเพื่อการเกษตรและสหกรณ์การเกษตร จังหวัดราชบุรี และเยี่ยมชมธนาคารเพื่อการเกษตรและสหกรณ์การเกษตร สาขาย่อยบ้านสามัคคี พร้อมทั้งให้กำลังใจผู้บริหาร และพนักงานของ ธ.ก.ส. ด้วย