23 กันยายน 2565 นายนิรันดร์ มูลธิดา รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เป็นประธานในพิธีเปิดการประชุมชมรมสหกรณ์การเกษตรภาคตะวันออกเฉียงเหนือ ครั้งที่ 1/2565
นายนิรันดร์ มูลธิดา รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เป็นประธานในพิธีเปิดการประชุมชมรมสหกรณ์การเกษตรภาคตะวันออกเฉียงเหนือ ครั้งที่ 1/2565 พร้อมบรรยายพิเศษในหัวข้อ "ทิศทางและนโยบายการส่งเสริมสหกรณ์ภาคการเกษตรในยุคและสภาวะเศรษฐกิจในปัจจุบัน" โดยมี นายสำราย นิลกิ่ง ประธานกรรมการชมรมสหกรณ์การเกษตรภาคตะวันออกเฉียงเหนือ กรรมการ ผู้จัดการและเจ้าหน้าที่สหกรณ์ จำนวน 200 คน เข้าร่วมประชุม ณ โรงแรมสุนีย์แกรนด์ แอน คอนเวนชั่น เซ็นเตอร์ อำเภอเมือง จังหวัดอุบลราชธานี