23 กันยายน 2565 นายวิศิษฐ์ ศรีสุวรรณ์ อธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการดำเนินการ “การฌาปนกิจสงเคราะห์กรมส่งเสริมสหกรณ์” ครั้งที่ 3/2565
นายวิศิษฐ์ ศรีสุวรรณ์ อธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการดำเนินการ “การฌาปนกิจสงเคราะห์กรมส่งเสริมสหกรณ์” ครั้งที่ 3/2565 โดยมี ผู้อำนวยการกอง/สำนัก ผู้อำนวยการกลุ่ม และเจ้าหน้าที่ที่เกี่ยวข้อง เข้าร่วมประชุม ณ ห้องประชุมชั้น 6 กรมส่งเสริมสหกรณ์ เทเวศร์ กรุงเทพมหานคร
สำหรับการประชุมครั้งนี้ ได้ชี้แจงรายได้ - ค่าใช้จ่าย ประจำเดือนพฤษภาคม - สิงหาคม 2565 รายงานผลการตรวจสอบการเงินประจำเดือนพฤษภาคม - สิงหาคม 2565 รวมทั้งร่วมกันพิจารณาการรับสมัครสมาชิกใหม่ และพิจารณาในประเด็นอื่น ๆ ที่เกี่ยวข้องด้วย