19 กันยายน 2565 นายวิศิษฐ์ ศรีสุวรรณ์ อธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ มอบหมายให้ นายศุภธีร์ อยู่วัฒนา เลขานุการกรมส่งเสริมสหกรณ์ ปฏิบัติราชการแทน เพื่อเป็นเกียรติร่วมงานเนื่องในโอกาส “วันคล้ายวันสถาปนาสำนักงานการตรวจเงินแผ่นดิน ครบรอบ 107 ปี”
นายวิศิษฐ์ ศรีสุวรรณ์ อธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ มอบหมายให้ นายศุภธีร์ อยู่วัฒนา เลขานุการกรมส่งเสริมสหกรณ์ ปฏิบัติราชการแทน เพื่อเป็นเกียรติร่วมงานเนื่องในโอกาส “วันคล้ายวันสถาปนาสำนักงานการตรวจเงินแผ่นดิน ครบรอบ 107 ปี” ณ สำนักงานการตรวจเงินแผ่นดิน ถนนพระราม 6 แขวงพญาไท เขตพญาไท กรุงเทพมหานคร
โอกาสนี้ เพื่อเป็นเกียรติแก่หน่วยงาน ข้าราชการ และเจ้าหน้าที่สำนักงานการตรวจเงินแผ่นดิน ในโอกาสวันคล้ายวันสถาปนาสำนักงานการตรวจเงินแผ่นดิน ครบรอบ 107 ปี กรมส่งเสริมสหกรณ์ ได้ร่วมในพิธีเปิด และร่วมบริจาคเงินสมทบทุนสภากาชาดไทย โดยมี นายประจักษ์ บุญยัง ผู้ว่าการตรวจเงินแผ่นดิน และนางเกล็ดนที มโนสันติ์ รองผู้ว่าการตรวจเงินแผ่นดิน เป็นผู้รับมอบ