9 กันยายน 2565 นายนิรันดร์ มูลธิดา รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ ร่วมเป็นเกียรติในงานครบรอบ 50 ปี ของสหกรณ์ออมทรัพย์มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ จำกัด
นายนิรันดร์ มูลธิดา รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ ร่วมเป็นเกียรติในงานครบรอบ 50 ปี ของสหกรณ์ออมทรัพย์มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ จำกัด ณ โรงเเรมโนโวเทล กรุงเทพ ฟิวเจอร์ปาร์ค รังสิต